Fim ɗin KPAL ya samo asali ne daga kamfanin fim na JW na Amurka. Kamfanin Fim na JW koyaushe ya himmatu wajen yin suturar kayan R & D da tallace-tallace, ƙarfin ƙwararrun sa a cikin masana'antar yana da fa'ida mai ƙarfi. Kamfanin yana haɓakawa da kuma nazarin samfuran iri-iri waɗanda za a iya amfani da su gabaɗaya, suna ba da gudummawa ga haɓaka masana'antu, kuma ya yi alƙawarin isar da ingantacciyar ƙwarewar ƙima ga abokan ciniki tare da manyan samfuran aiki da fasahar muhalli.
A matsayinsa na babban mai samar da thermoplastic polyurethane (TPU), KPAL FILM ya ci gaba da gama fenti da fasahar kariya ta saman. Ana amfani da babban aikin TPU na KPAL Film a wurare daban-daban kamar na'ura mai ɗaukar hoto, masana'antar mota da allon nuni na lantarki, yayin da KPAL Film kuma yana ɗaya daga cikin manyan kamfanoni na TPU da ba a rufe da fenti. fim ɗin kariya a cikin kasuwar motoci ta duniya.
Tare da babban aiki, fasaha mai ci gaba da ingantaccen ingancin samfurin KPAL, KPAL Film ya zama sanannen alamar fim na gaskiya a duniya. A cikin shekarun da suka gabata, alamar tana ɗaukar ƙimar abokin ciniki da amincewa, cikin layi tare da tsattsauran ra'ayi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, ra'ayin sabis na mutane, fatan zama alamar fim ɗin kariya mai daraja ta duniya.
Tare da sababbin kayan aiki masu mahimmanci irin su SOLT DIE Coating da UV-cure, KPAL yana mai da hankali kan fahimtar kayan aiki masu hankali da PPF mai inganci.
• KPAL sanannen alamar Fim ɗin Kariyar Motoci ne a duniya, wanda ya samo asali daga Amurka.
• KPAL ya mallaki nau'ikan samfuran fim na kariya na motoci; PPF (Fim ɗin Kariyar Paint), LPF (Fim ɗin Kariyar Haske), RPF (Fim ɗin Kariyar Rufin), WPF (Fim ɗin Kariyar Gilashin), da sauransu.
• An samar da samfurori na KPAL ta hanyar tsarin samar da kayan aiki da tsarin R & D na ci gaba. KPAL na kansa fasaha na iya rufe TPU guduro mahadi, TPU film forming da sinadarai tsara da kuma daidai shafi.
• Ƙungiyar TSP (Maganin Fasahar Fasaha) tana goyan bayan hanyoyin fasaha daban-daban ciki har da shigarwa, kulawa da harba matsala ga abokan ciniki.
Ningbo Chem-plus New Material Tec.Co., Ltd aka kafa
Ningbo Chem-plus ya haɓaka PPF a kasuwar cikin gida ta Sin
An kafa kamfanin JW Film
An kafa alamar fim ɗin KPAL
PPF na fim ɗin KPAL ya fara raba abokan ciniki a ƙasashen waje
Ningbo Chem-plus New Material Tec.Co., Ltd aka kafa
Ningbo Chem-plus ya haɓaka PPF a kasuwar cikin gida ta Sin
An kafa kamfanin JW Film
An kafa alamar fim ɗin KPAL
PPF na fim ɗin KPAL ya fara raba abokan ciniki a ƙasashen waje