Dukkan Bayanai
EN
KPAL Goyon bayan sana'a

JW Film/ fina-finan kariya na fenti na musamman. Muna biyan kuɗi zuwa ga imani cewa za mu yi nasara kawai kamar yadda abokan cinikinmu suke. Wani muhimmin sashi na yadda muke tallafawa ƙoƙarin abokan cinikinmu shine ta mafi kyawun sabis na tallafi.

Duk da yake akwai ma'aikatan tallafin fasaha don taimaka muku ranar Litinin zuwa Juma'a daga 8:30 na safe zuwa 5:30 na yamma, kuma za a iya warware batutuwa cikin sauƙi ta hanyar tallafin mu ta kan layi. Anan, zaku sami cikakkun umarnin shigarwa, amsoshi ga tambayoyin da aka fi yawan yi, tukwici na shigarwa, da kuma hotunan shigarwa na jere da shirye-shiryen bidiyo. Idan har yanzu ba za ku iya warware matsalar fasaha bayan bincika rukunin yanar gizon ba, kuna iya zaɓar tuntuɓar sashin tallafin fasaha ta lambar waya kyauta a 0086-574-89257752, ko aiko mana da buƙata ta hanyar tallafin mu.

garanti Ɗaukar hoto

JW Film/ fina-finan kariya na fenti na musamman. Don zama marasa lahani na masana'anta na tsawon shekaru biyar daga ranar siyan. Lalacewar da aka rufe sun haɗa da: rawaya, tabo, tsagewa, ƙumburi da lalata.

Da'awa tsari

Don shigar da da'awar, fara ƙoƙarin tuntuɓar mai sakawa KPAL mai izini wanda ya aiwatar da shigarwar. A cikin lamarin ba za ku iya tuntuɓar ainihin mai sakawa kpal mai izini ba, saboda kowane dalili, da fatan za a tuntuɓi KPAL. Dole ne ku riƙe katin garanti, kwafin ainihin rasidin ku wanda ke gano wuraren ɗaukar hoto kuma aika zuwa KPAL kamar yadda aka nema don aiwatar da da'awar ku. Don ingantacciyar da'awar, KPAL za ta sami mai shigar da KPAL mai izini cire tare da sake amfani da fim ɗin kariya na KPAL zuwa wuraren da garanti ya ƙayyade ya rufe ciki har da sassa da aiki.

gazawar

Garanti da magunguna da aka kwatanta a sama keɓaɓɓen garanti ne da ake da su. Masu sakawa KPAL masu izini ba su da izini don gyara ko tsawaita garanti ta kowace irin salo. KPAL ne kawai ke da alhakin tantance ingancin duk wani da'awar kuma yana da haƙƙin ƙin yarda da da'awar da ba ta cika ka'idoji kamar yadda aka bayyana a sama ba. maye gurbin fim ɗin da ba shi da lahani, gami da sassa da aiki, shine keɓaɓɓen magani; abin alhaki baya misaltuwa zuwa ga wani lahani, na bazata, mai ma'ana, ko akasin haka. Za a bayar da biyan kuɗin da ake yi na cajin aikin da wannan garanti ya rufe kai tsaye zuwa ga mai sakawa kpal mai izini kuma za a ƙididdige shi ta amfani da izinin ɗaukar hoto da KPAL ya buga.