Dukkan Bayanai
EN
ME YASA KPAL FILM?

KPAL FILM alama ce ta fim ɗin kare fenti mai tsayi, muna da manyan masana'antar fina-finai ta duniya. Muna da ƙwararrun bincike da ƙungiyar haɓakawa, jagorar sabbin samfuran samfuran kuma ɗayan shahararrun samfuran samfuran duniya ne masu tasowa.

Bidi'a

Mun haɓaka fim ɗin kariya na fenti daban-daban don samar da zaɓi iri-iri ga abokan ciniki. Baya ga PPF na gaskiya, muna kuma sabunta samfuran TPU iri-iri, gami da matte PPF, PPF baki mai sheki, PPF baƙar fata matte, hawainiya PPF da mita 1.83 bayyananne PPF, da sauransu.

Performance

Babban sheki: Hasken sheki na PPF ɗin mu ya wuce 95%. Anti-Yellowing: PPF ɗinmu ta ɗauki babban fim ɗin TPU mara launin rawaya na duniya. Warkar da Kai: Za a iya gyara ƴan ƙazanta lokacin zafi, maidowa kamar da. Anti-lalacewa: Yana iya tsayayya da kowane irin gurɓataccen abu kamar ruwan sama na acid, kwari da danko, da sauransu.

bakwai kayan aikin

kayayyakin

duban samfuran mafi kyawun siyarwa

Kpal fenti kariya fim

KYAUTA MAI GIRMA 

CUTAR MANA

GASKIYA YAKE

KYAUTA WARKAR KAI

TOP TPU RAW MATERIAL 

Juriya YEllowing

SUPER HIDROPHOBIC KYAUTA

KIMIYYA DA RASHIN TSORO

NINGBO CHEM-PLUS & JW FILM

JW Film shine babban mai ba da kayan fasaha na zamani na polyurethane thermoplastic (TPU) fenti da fasahar kariya ta saman.

Masu suturar mannewa, injiniyoyi na kera motoci, masu kera kayan aiki da masana'antun nunin lantarki a duk faɗin duniya suna kallon Fim ɗin JW don manyan fina-finai na kariya daga saman.

JW Film shine mafi girman fitar da fina-finan kariya na fenti na TPU wanda ba a rufe ba don kasuwar kera motoci ta duniya.

Brand ORIGIN

A matsayinsa na babban mai samar da thermoplastic polyurethane (TPU), kamfanin ya sami ci gaba na fenti da fasahar kariya ta sama.

Ana amfani da TPU mai girma na fim ɗin JW a wurare daban-daban kamar na'ura mai ɗaukar hoto, masana'antar mota da allon nuni na lantarki, yayin da JW Film kuma yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun TPU da ba a rufe ba da kuma kariya ta ƙarewar fenti. fim a cikin kasuwar motoci ta duniya.

LABARAI CIKA